1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Hỏi Thẻ nhớ Micro SD 32g class 10

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sử dụng'

Đang tải...
  1. Offline

saobang978 Fan chính thức

Các pro cho mình hỏi?
    :xinh Mình đang muốn mua 1 chiếc thẻ nhớ Micro SD 32g class 10. Vậy mình nên chọn thường hiệu nào trong các hãng sau: Samsung, Transcend, Kingston, SanDisk để cho khả năng trích xuất dữ liệu, cũng như tốc độ red and wite và độ bền cao nhất......!
    Rất mong được sự chia sẻ của các member trong diễn đàn.....Thanks các bạn :hehe b452ccfdb41ca30438272d8c947cf9db_1351761566_450_300.jpg sandisk_32gb.jpg

2. Chủ đề tương tự: Thẻ nhớ
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Kinh nghiệm sử dụng Cho em hỏi về Win 8 bản quyền theo máy 9/8/14
    Kinh nghiệm sử dụng Thẻ Sacombank Sony dùng ntn? 27/3/14
    Kinh nghiệm sử dụng Vaio Fit của mình tự dưng không thể dùng bàn phím được? 19/2/14
    Kinh nghiệm sử dụng [Help]Có thể cài Ubuntu song song với windows8 không? 27/1/14
    Kinh nghiệm sử dụng [Hỏi] Muốn ghi ổ recovery ra đĩa và xem key bản quyền kèm theo máy 29/12/13

3. saobang978

Đã được like:
    117
    mình đang ban khoăn trong sự lữa chon....!:byebye
  4. Nguyễn Quang Huy

Nguyễn Quang Huy Fan chính thức

Đã được like:
    113
    Em dùng thẻ Samsung 32GB Class 10 giống hệt trong ảnh thấy cũng ổn, 600k :hihi
  5. saobang978

Đã được like:
    117
    Bạn đã dùng lâu chưa? :xiho Có xảy ra lỗi gì trong thời gian sử dụng ko?
  6. njckjen

njckjen Fan chính thức

Đã được like:
    282
    bác kỹ tính quá. em có cái 8g xài hoài xài mãi, virus ra virus vào, format điên cuồng cũng chưa xi nhê xi nhông gì :chuonthoi
  7. Nguyễn Chiến

Nguyễn Chiến VIP Member

Đã được like:
    548
    Samsung chạy ngon. nếu chuẩn thì dòng Ultra mobile hoặc cao cấp hơn nữa thì Extreme Pro Sandisk là khỏi nghĩ ngợi (sau này không phải đổi khi thay máy)
  8. Nguyễn Quang Huy

Nguyễn Quang Huy Fan chính thức

Đã được like:
    113
    Em dùng được 1 tháng, mua lúc đổi sang TX vì bộ nhớ trong của TX có 16 GB à. Em thấy cũng bình thường, không có biến gì với cả đuwocj bảo hành 1 năm nên cũng không xoắn :))
    saobang978 like bài này.
  9. anhkha

anhkha Fan chính thức

Đã được like:
    55
    Tốc độ của cái Samsung 32gb c10 đấy có nhanh k? định đầu tư 1 cái mà sợ hàng tầm bậy quá ::)
  10. xzibit1994

xzibit1994 Fan chính thức

Đã được like:
    29
    sandisk mobile ultra :sexy_girl
  11. saobang978

Đã được like:
    117
    ngày trước mình có mua 1 cái Strontium bảo hành vĩnh viễn, 1 đổi 1 mà nghe nói trên thị trường chưa xuất hiện thẻ giả vì loại này mới ra. Test kiểm tra tốc độ thì khá cao 16/22 = red/write . Thời gian đầu thì coppy giữ liệu khá nhanh, nhưng càng về sau càng chậm và có 1 lần bị mất dữ liệu tới hàng ghi mà ko rõ nguyên nhân.... Tệ thiệt :themqua