1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Hướng dẫn Hướng dẫn Download Driver laptop SONY VAIO theo từng máy có hình ảnh

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sử dụng'

Đang tải...
  1. giangnguyenbk

giangnguyenbk Fan mới

Đã được like:
    0
    em mua may ben Nhat, nhung khong tim duoc driver. anh giup e vs a. may cua e laf VPCEH39FJ. em cam on a ^^ ( sorri vi khong danh duoc dau')
  2. meo_vip_kute

meo_vip_kute Fan mới

Đã được like:
    0
    Các bác có thể tìm giúp em driver của sản phẩm VPCSB16FG được không ạ? Em tìm hoài mà chả thấy đâu cả, thank các bác trước và xin hậu tạ.
  3. Lâm Nguyễn Tấn Phát

Lâm Nguyễn Tấn Phát Fan mới

Đã được like:
    1
    ai cho em xin cái Driver của con vaio VPCEH21fx đc k ạk
  4. xin2xu

xin2xu Fan mới

Đã được like:
    0
    Chào Sony Việt. Cho mình hỏi nhỏ cái.
    Mình mới mua lại được em Vaio VPCEG32FX, mình tìm trên trang chủ của Sony Việt Nam thì không thấy có mẫu này, nhưng mình lên Google thì nó chỉ mình đến trang này:
    (vì chưa up được link nên Sony Việt vui lòng tìm trên google hộ mình nhé (Mã máy Vaio VPCEG32FX)
    Vậy máy của mình là hàng Mỹ phải không? và là hàng xếch tay?
    Trong cái danh sách cài Driver ấy phần nó có bảo mình cài Bios là bước thứ 2, vậy mình có cần phải cài không? Mình xem trong info thì phần Bios nó ghi: INSYDE R0240Z8, 1/6/2012 như thế nghĩa là gì?
    còn trên web kia nó lại ghi Date 3/01/2012 VersionR0240Z8 File, cái này nó nói lên điều gì?
    Hiện tại mình không xài được phim Fn, vậy muốn xài nó mình phải cài hết cái list Driver trên phải không? Nếu cài mình bỏ qua cái Bios hay vẫn phải update như những dòng khác.
    Tiện cho mình hỏi con Vaio của mình là sản xuất năm nào? và ở Việt Nam liệu có được bảo hành?
    Một số thắc mắc mong Sony Việt giúp mình.
    Trân trọn
  5. Makoloveheo

Makoloveheo Fan mới

Đã được like:
    0
    Mình mới mua laptop vaio svf152c29w mà mình tìm k thấy driver máy này nhỉ? Bạn có thể xem giúp mình đc ko?. Và mình đang dùng win 8 bản quyền. Bây h mún cài win7 32 bít chạy cho mượt có đc k nhỉ? Cảm ơn bạn nhiều
  6. alone cafe

alone cafe Fan mới

Đã được like:
    0
    sr bạn mình muốn tìm driver của vaio VPCEH3M1R tìm nó ko có đời máy này máy này của mình ở nga mình đã tìm trên cả esupport.sony.com cũng ko có
    bạn có thể giúp mình dc ko ? thank you !
    hiện mình cần tìm cho win7 32 bit bạn nhé
  7. Makoloveheo

Makoloveheo Fan mới

Đã được like:
    0
    cái vaio kiểu j. cài driver đủ kiểu vẫn lỗi phím fn. cay
  8. thuquangbui

thuquangbui Fan mới

Đã được like:
    0
    đang tìm mấy cái này mà mệt quá, thank bác nhiều nhé
  9. Giang Minh Mẫn

Giang Minh Mẫn Fan mới

Đã được like:
    0
    Em mua máy gần tháng nay ở thế giới di động máy vẫn ổn định. Cần download driver không ạ. Em vẫn vào Windows Update thường xuyên
  10. nhivinhhoang

nhivinhhoang Fan mới

Đã được like:
    0
    Salon Nhi Vĩnh Hoàng 142 Hòa Hưng đang có chương trình khuyến mãi hấp dẫn: Uốn Tặng Nhuộm ------- Duỗi Tặng Nhuộm