1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Hỏi cho mình hỏi 1 chút về máy sve1511hfxw

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sử dụng'

Đang tải...
  1. Offline

nhimmuko Fan mới

mình mới xài máy được hơn tháng mà có mấy cái này không biết nên hỏi anh em giúp đỡ giùm
    1. máy mình ấn chuột phải vô màn hình (để refesh ) mà thường phải chờ khoảng 1 giây nó mới bắt đầu hiện lên ( xem thử các máy pc , laptop của bạn bè thấy ấn cái là hiện lên luôn không phải chờ ) mặc dù máy không chạy ứng dụng gì
    2. máy mình khi không cắm xạc chơi game rất chậm nhưng khi cắm xạc vào thì lại chơi game rất nhanh ( ổn định ) ... không hiểu là như nào ?
    3. sao ổ c sẵn khi lấy máy về lại có dung lượng sẵn có ( ổ 75gb và đã sử dụng 35gb) rất nhiều mà không biết nó sử dụng cho mục đích gì ?
    4. phím fn của mình sau khi đi bảo hành xong ấn vào thì không có tác dụng ( phím khóa bàn phím ... không sử dụng và không hiện lên , các phím tăng giảm âm vẫn phải như bình thường ) , phải làm sao ?
    hiện băn khoăn những vấn đề này , các bạn giải đáp dùm mình nhé

2. Chủ đề tương tự: mình hỏi
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Kinh nghiệm sử dụng Cho mình hỏi về SVT13112FXS 13/4/15
    Kinh nghiệm sử dụng Giúp mình cài ClearAudio+,.. cho laptop vaio mới cài lại win 3/8/15
    Kinh nghiệm sử dụng hepl! vaio của mình bị tắt màn hình khi không cắm sạc 26/2/14
    Kinh nghiệm sử dụng Vaio Fit của mình tự dưng không thể dùng bàn phím được? 19/2/14
    Kinh nghiệm sử dụng Vaio của mình mỗi lần vào mạng cứ đổi thay đổi proxy? 24/1/14

3. nhimmuko

nhimmuko Fan mới

Đã được like:
    0
    ngoài ra ... máy mình không hiểu sao , ngày nào nó cũng update update update rất rất nhiều thứ ... mọi người giúp dùm mình :(

Các file đính kèm:

4. hoangkim.1910

hoangkim.1910 Fan mới

Đã được like:
    0
    bây giờ mới tìm thấy 1 người dùng máy như mình. bạn có thể cho mình xin bản ghost của máy bạn dc không? Hôm nọ m lỡ tay, lam mất win bản quyền của máy. Bây giờ cần 1 bản ghost để lấy lại recovery. Nếu có thể bạn nhắn tin trả lời qua số 0974770053 dc k?