1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Topic tổng hợp, giải đáp thắc mắc về Xperia T2 Ultra

Thảo luận trong 'Xperia T2 Ultra'

Đang tải...
  1. NamMobile

NamMobile Fan mới

Đã được like:
    1
    lên 4.4.2 là xài 3g được cho cả 2 sim bạn nhé
  2. Phươngg Annhh

Phươngg Annhh Fan mới

Đã được like:
    0
    Mình mới mua e T2 ultra xong nhưng lúc có tn màn hình lại không sáng mà chỉ rung cả báo đèn thôi nhiều lúc đt để ngay cạnh mà k biết có tn. Có ai chỉ cách khắc phục giúp mình với ạ. Mình cảm ơn
  3. phamhuuphuoc

phamhuuphuoc Fan mới

Đã được like:
    1
    Chủ thớt cho mình hỏi về con T2 XM50H đã chạy room quốc tế của D5322 ở 4.3
    vậy bây giờ mình Unlock Bootloader cho nó xong dùng Flash tool chạy bản 4.4 của D5322 không cần gốc kenel có ổn không
  4. huaquangvinh

huaquangvinh Fan mới

Đã được like:
    0
    Theo như thông số kỹ thuật thì sim 2 chỉ 2G thôi, đã up lên 4.4.3 nhưng chưa test sim 2 có hay không
  5. voicom123

voicom123 Fan chính thức

Đã được like:
    12
    cả hai sim đều dùng dc 3g bạn nhé.
  6. t2ultra

t2ultra Fan mới

Đã được like:
    0
    Bạn nào giúp mình với,sony t2 ultra không hiển thị notifications mới trên thanh trạng thái,ví dụ như tải xuống thì vẫn hiện,nhưng pm bên thứ 3 như zalo,appvn, thì thanh tranh thái vẫn hiện thoáng 1 cái,nhưng khi kéo xuống thì lại ko thấy,hoặc hiện thoáng 1 cái là mất tiêu, người ta nhắn tới thì vẫn hiện có người nhắn cho bạn,nhưng hiện xong cái đó rồi là ko có biểu tượng trên thanh trạng thái,kéo xuống cũng ko thấy luôn,bác nào biết khắc phục giúp em với.
  7. myssiou

myssiou Fan mới

Đã được like:
    4
    Có bác nào giống e ko, sony t2 dễ xước camera quá, vỏ dễ xước e đã dán rồi, giờ camera thấy khó chịu quá
  8. voicom123

voicom123 Fan chính thức

Đã được like:
    12
    cam xước bác lấy ít cana và giấy bạc trong bao thuốc trà một lát là hết. bên ngoài camera nó tráng 1 lớp chống tia UV gì đó nên rất dễ xước.
  9. maria1989

maria1989 Fan mới

Đã được like:
    0
    có bác nào cài đc xposed trên liplop 5.0.2 cho con này chưa vậy,em làm đủ các cách trên google mà toàn bị bootlop ko
  10. hoangnamtb

hoangnamtb Fan mới

Đã được like:
    3
    Up 5.1.1 dùng rất ổn.ko bị lỗi như 5.0.1