1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

[MOD][Tested Tipo 1 sim] Mở khóa bằng phím Vol

Thảo luận trong 'Mod | Thay đổi Rom'

Đang tải...
  1. Offline

Phú Quí Fan chính thức

Chắc các bạn đã làm biếng khi mỗi lần mở khóa phải đưa ngón tay trỏ lên tuốt lên trên để mở hay phải dùng bàn tay khác làm như vậy thì rất là cực:hihi:hihi(nói cho vui)
    nên hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn mod mở khóa bằng phím vol cho đở khỏi mệt hihi
    Yêu cầu
    1.Trước khi cài các bạn vào phần cài đặt/Bảo Mật/Khóa màn hình và chọn KHÔNG nha không bao giờ chọn cái khác vì chọn cái khác máy sẽ bị brick và sau khi cài đặt bản mod này vẫn không chĩnh mh khóa là cái khác hãy chĩnh là KHÔNG nếu chĩnh cái khác mãy sẽ reboot và bị brick đây cũng là điều bất lợi khi cài mod này
    2.Hãy backup trước khi cài

Download http://d-h.st/VHC đem vào sdcard flash qua CWM tự động reboot lại đợi 1 tí rồi vào màn hình thử tắt màn hình bằng phím nguồn rồi mở lên bằng phím Vol - hay + gì cũng dc nhé
    Quá đơn giản
    Phước GPnokia2k7 like bài này.

2. Chủ đề tương tự: [MOD][Tested Tipo
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Mod | Thay đổi Rom [MIRO/TIPO] - CyanogenMod 11 - TamsuiCM11 |Alpha builds| 20/6/14
    Mod | Thay đổi Rom Xin hướng dẫn mình up rom stock cho Xperia Tipo? 3/2/14
    Mod | Thay đổi Rom Hỏi rom tipo dual 23/12/13
    Mod | Thay đổi Rom [ROM]- [GIMLO] 2.1 cho Tipo một sim và Dual sim 29/11/13
    Mod | Thay đổi Rom xin hướng dẫn cài rom xperia nexus cho tipo bên xda 7/10/13

3. Phú Quí

Phú Quí Fan chính thức

Đã được like:
    34
    kìa à mình đã test thành công 100% rồi backup làm lại thử lần nữa nhé bạn có gì thứ lỗi
    nokia2k7 like bài này.
  4. Phú Quí

Phú Quí Fan chính thức

Đã được like:
    34
    Vào được màn hình chính là ok r bạn vào r thử đợi thêm tí nữa k cần gấp chi hihi
    cho nó tự tắt mh r nhấn phim vol coi s
  5. Phước GP

Phước GP Fan chính thức

Đã được like:
    3
    aaaaaaaaaaaaaaaaaa linkl die