1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

[Xperia Tipo - Tipo Dual] Tổng Hợp Hướng Dẫn Unlock Bootloader - Root - CWM - ROM - MOD Tweaks last

Thảo luận trong 'Mod | Thay đổi Rom'

Đang tải...
  1. long721

long721 Fan mới

Đã được like:
    0
    sao minh up rom tới bước 5 mình đọc chang hiểu ji het ak.......volumn down la sao.....uj caj ji mau xanh nua........minh không biet nút volumn down nằm ở đâu hết ak.....làm hoài chẳn dk ak
    aj tl jiup minh với
  2. long721

long721 Fan mới

Đã được like:
    0
    cho minh hoi cái bước 5 sao minh không hiểu....... nút volumn down la nút nào uj hiện lên mau xanh nua......có aj jiup mjnh huong dẫn cụ thể hơn ko??....mjnh up woaj ko dk ak
  3. Lizbaby

Lizbaby Fan mới

Đã được like:
    2
    cho em hỏi, khi làm đến bước này, liệu có phải đợi lâu ko?
    lúc làm đến đây thì nó báo Waiting device rất lâu mà ko thấy trả lời như bác có nói.
    Vâỵ liệu có phải do kết nối ko thành, mặc dù đã thấy hiện đèn báo xanh ở đt rồi mà?
    Thêm nữa, lúc cắm máy vào và bấm Volume Up ấy, máy tính em hiện lên cảnh báo kết nối thiết bị có dấu Hỏi màu vàng => đây có phải là kết nối ko thành công, máy ko nhận đt khi vào bootloader?
    Làm thế nào để sửa?
  4. Mariscal

Mariscal Fan mới

Đã được like:
    0
    bạn ơi cho mình hỏi ROM Backup phong cách Z Ultra Cho TIPO cài đặt như thế nào để nó tự khóa màn hình sau 30s khi ngủ.rom này nó ko tự khóa màn hình sau 30s
  5. Lizbaby

Lizbaby Fan mới

Đã được like:
    2
    bạn cài ROM này kiểu gì vậy?
    tớ down về nó là file .EXE lầm thế nào để chạy đc?

Có ai giải thích rõ hộ em từng bước làm khi vào CWM đc ko? Giờ đang bị lỗi treo logo SONY không khởi động lại đc

=> Đã sửa đc
    Last edited: 17/11/13
  6. Mariscal

Mariscal Fan mới

Đã được like:
    0
    giải nén file .exe. có hướng dẫn mà
  7. double xxx

double xxx Fan mới

Đã được like:
    0
    bác ơi giúp e! bước 2 em down đủ rồi,coppy vào mục fimwire rồi,nhưng đến bước 4 ấn flashmode ra chẳng thấy cái file ấy đâu là sao hả bác
  8. trunghieu1996ht

trunghieu1996ht Fan chính thức

Đã được like:
    0
    có bác nào biết mod status bar trong suốt ko mod hộ em cái
  9. trungngo94

trungngo94 Fan mới

Đã được like:
    3
    ai giup em voi? em cai rom cook tren, muon ve lai thi chay flash tool ca buoi ma van chi co 11% ak...... anh @nokia2k7 giup em voi.
  10. trungngo94

trungngo94 Fan mới

Đã được like:
    3
    giờ bị treo logo sony rồi. :nembom anh @nokia2k7 chỉ giáo giùm em với..........