1. Diễn đàn đã sửa xong lỗi đăng ký member!!

Cho mình hỏi về cách khóa máy

Thảo luận trong 'Xperia Acro S'

Đang tải...
  1. Offline

bobovodich Thành viên mới

tình hình là mình vừa tậu em Acro S này về. Mò mẫm cả buổi chiều mà không biết cách cài sof qua PC kiểu gì. Mún Khóa máy bằng số như mấy em IPHONE không biết có được không. Các Pro chỉ dùm mình cái

2. ks.tranbaotrung

ks.tranbaotrung Thành viên am hiểu

Đã được like:
    1,272
    vào setting > security sẽ thấy nhé bạn:hihi
  3. njckjen

njckjen Thành viên am hiểu

Đã được like:
    287
    cài đặt -> bảo mật -> khóa màn hình -> chọn cái thứ 3 cho đúng chất android, mở khóa bằng vẽ hình :hihi vẽ tùm lum loằng ngoằng mấy cái nút, khỏi cho ai mở máy luôn :byebye
    mà cài soft là bạn muốn cài gì (soft lậu ah ^^). vào CH Play, đăng nhập tài khoản google (gmail), tìm soft nào thích rồi cài thôi. ko thích thì gỡ ra bình thường. còn nếu bạn có sẵn file cài .apk trên PC thì copy vào thẻ nhớ, dùng soft nào quản lý ứng dụng (ES file manager, Astro file manager...trên CH Play), mở lên tìm cái .apk của bạn rồi cài thôi. (cài kiểu này phải chọn cài đặt -> bảo mật -> nguồn không xác định trước)
  4. bobovodich

Đã được like:
    0
    ok Thanks các Pro. hehe chiều coppy cái đuôi .apk vào mà chả biết cài sao. bây giờ thì đã hiểu :xinh
  5. njckjen

njckjen Thành viên am hiểu

Đã được like:
    287
    bác cứ tự nhiên :byebye
  6. Skai_Long

Skai_Long Thành viên năng động

Đã được like:
    95
    bạn cài easy install vào cài app cho nhanh, nó tự list các file .apk ra mún cài cái nào thì check vào :xiho
  7. bobovodich

Đã được like:
    0
    mà mấy bro cho hỏi cái. Thấy mọi ng cứ bảo root máy rồi cài FW. mấy cái đó có tác dụng gì?