1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

XZ cài được 3D Creator

Thảo luận trong 'Xperia™ XZ Series'

Đang tải...
  1. Offline

saigonam Fan chính thức

Khi còn ở 7.1 mình có thử cài app 3D Creator trên trang apkmirror nhưng không được. Khi lên 8.0 thử cài và đã sd được. Bạn nào chưa lên XZ1 hoặc XZ Premium cài thử cho biết.
    ANHTUANXP like bài này.

2. Chủ đề tương tự: cài được
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Xperia™ XZ Series Xoá ứng dụng cài sẵn 25/11/16
    Xperia™ XZ Series XZs update lên không nhận cuộc gọi qua bluetooth được. 28/6/17
    Xperia™ XZ Series NHỜ TƯ VẤN - XZ không cập nhật được phần mềm sau khi bảo hành 13/5/17
    Xperia™ XZ Series Máy XZ chưa được lên 7.0 29/12/16
    Xperia™ XZ Series XZ của mình nhận được bản nâng cấp Nougat 1/12/16

3. CG12580.NGTR

CG12580.NGTR Fan mới

Đã được like:
    0
    Bác cho cam nhận khi lên oreo
  4. saigonam

saigonam Fan chính thức

Đã được like:
    71
    Về giao diện thì thay đổi rất ít, chủ yếu thay đổi bố cục trong Settings. Hiệu năng thì khó mà phân biệt được, trừ khi có 2 máy 7.1 & 8.0 để so sánh cùng lúc.
    Thay đổi mình thích nhất là Xperia home & danh bạ.
  5. CG12580.NGTR

CG12580.NGTR Fan mới

Đã được like:
    0
    Mình thấy nhiều người kêu hao pin có phải vậy không hay tùy máy mới bị. Bạn cho ý kiến cá nhận bạn xem thế nào.
  6. saigonam

saigonam Fan chính thức

Đã được like:
    71
    Khoản pin mình không thấy khác biệt. Không có 2 máy để so sánh thì khó mà phân biệt được.
  7. Senbon Trần

Senbon Trần Fan mới

Đã được like:
    0
    Cái chức năng nhận cuộc gọi đến để lên tai là nghe, úp là um lặng, lắc là từ chối ở đâu ta, mình up lên 8.0 rồi ko thất đâu cả
  8. winter rain

winter rain Fan chính thức

Đã được like:
    10
    vào app điện thoại, ở goc 1h có 3 dấu chấm dọc, tích vào đó, chọn cài đặt > tài khoản gọi> card 1/2 là thấy
  9. Senbon Trần

Senbon Trần Fan mới

Đã được like:
    0
    Thanks winter rain nhé, kiếm bữa giờ, mà bạn thấy 8.0 có tiết kiệm pin hơn ko, mình thấy cũng vậy, tính năng có thêm thu phóng hk biết để lm j
  10. kukuruku

kukuruku Fan mới

Đã được like:
    0
    Các Anh em cho hỏi. có ai dùng sony xz1 mà bị tình trạng sau khi ngắt cuộc gọi điện thoại là phát ra âm thanh tút 1 cái không. cứ kết thúc cuộc gọi là phát ra âm thanh tút lớn. giờ không biết sau cho nó đừng phát ra nữa. không lẽ loa thoại có vấn đề hic...
  11. CG12580.NGTR

CG12580.NGTR Fan mới

Đã được like:
    0
    Máy nào cũg vậy đấy, mình dùng xz khi kết thúc nó cũg tút nhưng chỉ đủ nghe thấy.

Gửi từ F8331 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk