1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Hỏi Có nên mua tivi Sony 50w800c không hay mua 49X7000D

Thảo luận trong 'TV Bravia'

Đang tải...
  1. Offline

mountinglove Fan chính thức

Mình đang có như cầu mua tivi CB cho tết , đang định nhà em sony50w800c không biết có ổn không nữa . Mọi người cho ý kiến giúp mình với ! Dưới 20tr nên mua tv ntn

2. Chủ đề tương tự: nên tivi
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    TV Bravia Mọi người tư vấn xem e nên mua tivi nào với ạ 3/12/15
    TV Bravia Nên mua tivi nào ạ! 23/1/14
    TV Bravia Nên chọn tivi nào các bác nhỉ ? 8/12/13
    TV Bravia Nên mua tivi 42-inch loại nào tầm 13- 15 triệu ? 27/10/13
    TV Bravia Có 15 triệu nên mua Tivi nào? 1/4/13

3. quocbannme

quocbannme Fan chính thức

Đã được like:
    46
    Tivi Sony dòng 2016 có ký hiệu chữ X và chữ D ở cuối Hàng công nghệ nói chung moden đời sau có nhiều tính năng hơn đời trước Trong tầm giá bạn nêu sao không lấy con 49X8000D Mình đang s/d thấy rất hài lòng mà nay chỉ còn tầm 20 tr ( có 3 tháng đã hạ mấy tr ) Con này khi coi video 4k và phim Blu-ray có cảm giác rất chân thực sống động mà âm thanh cũng rất hay Còn nếu chịu chơi hơn thì làm em X9000D cho nó sướng Cũng là người tiêu dùng vài lời góp ý chúc bạn mua được sản phẩm tốt
    mountinglove like bài này.
  4. mountinglove

mountinglove Fan chính thức

Đã được like:
    14
    minhd cũng đang tính lên hẳn 49x8000d cho máu vì giá con đó cũng không mấy đáng kể. giờ mua tivi trên tiki và lazada có được không nhỉ ? mình thấy gia trên đó mềm hơn ?
  5. quocbannme

Đã được like:
    46
    Bạn tới các cửa hàng bán điện máy xem và trả giá thì cũng xem xem như mua trên lazada nó có vấn đề gì thì cũng dễ trao đối Vì trên mấy trang đó giá thấp nhất cũng xuất phát từ nơi như vậy Ở các cửa hàng sau khi giá cả xong người ta thường tới kho của công ty lấy để giảm bớt nhiều chi phí phát sinh....
  6. aijin

aijin Fan chính thức

Đã được like:
    1
    Đang để ý con 49X7000D mà chẳng thấy ai đề cập tới...Bạn nào đang dùng con này cho vài dòng đánh giá thì tốt quá.
  7. KaKa37

KaKa37 Fan mới

Đã được like:
    0
    Các bác ơi, cứu em với. Con Sony 50 W800C của em sau khi update lên android 6.0.1 đc vài hôm thì tự dưng hôm nay bị lỗi. Xem được 1 lúc thì bị tắt ngóm, đèn tín hiệu nhấp nháy đỏ liên tục, phải rút nguồn ra mới tắt được. Cắm lại nguồn, khởi động lại cũng vẫn bị như vậy ạ. Hic
  8. quocbannme

Đã được like:
    46
    Bị lỗi trong quá trình cập nhật rồi Phải khôi phục lại cài đặt của nhà sản xuất trong mục cài đặt ( có trong mục trợ giúp của phần cài đặt )
    KaKa37 like bài này.
  9. KaKa37

KaKa37 Fan mới

Đã được like:
    0
    Sao em vào phần trợ giúp của cài đặt mà không tìm thấy chỗ nào có Khôi phục lại cài đặt cả bác nhỉ
  10. quocbannme

Đã được like:
    46
    Nó nằm trong phần cài đặt còn mục trợ giúp để hướng dẫn cách làm Tải lên cho bạn coi mà nó báo lỗi