1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Mọi người nghĩ sao khi đọc qua nội dung của tiêu đề cũng như toàn bộ topic này?

Thảo luận trong 'Thông báo'

Đang tải...
  1. quangtrung0578

quangtrung0578 Fan chính thức

Đã được like:
    49
    Đúng đấy, về vấn đề góp ý hay tư vấn Bác phu đào mộ cần kiềm chế lại, riêng cái chủ đề bức xúc về giá của bác danythai2000 là không thể chấp nhận, kéo theo đó là những comment trong chủ đề đó, những phần lỗi này tôi nghĩ là do ban quản trị diễn đàn đã sinh được diễn đàn này nhưng không quản lý được, giống như người làm cha mẹ sinh con ra mà không dung dưỡng con nên người. Còn việc bác ấy là ai thì xem ở đây http://sonyfan.vn/diendan/threads/83149/page-7#post-704176
  2. Phu đào mộ SF

Phu đào mộ SF Fan Sony năng động

Đã được like:
    1,046
    -Không phải duy nhất mình Tớ phản ứng gay gắt trước việc này
    -Nếu thật sự là người gốc Việt định cư ở nước ngoài thì là vấn đề khác Bác ạ!
    http://sonyfan.vn/diendan/threads/83149/page-7#post-704176
    Bác có đọc hết để thấy tất cả sự xàm xí ,vô lại, không trung thực..trong suốt những cmt của thằng dỡ hơi ấy chưa mà lên tiếng bênh vực, bao biện như thế?
    Mời Bác xem qua lại 1 lần, Chắc chắn Bác sẽ phải thay đổi cái kiểu gắng gượng bênh vực, bao biện không đâu vào đâu như vậy!
    http://sonyfan.vn/diendan/threads/79559/page-6#post-703341
    http://sonyfan.vn/diendan/threads/82588/#post-703194
    http://sonyfan.vn/diendan/threads/80953/page-4#post-703196
    http://sonyfan.vn/diendan/threads/80953/page-5#post-703642
    Nói rõ với Bác luôn:
    Tớ cũng như Bác hay bất kỳ anh em nào, có bao giờ muốn vô duyên vô cớ chuốc lấy phiền phức khi nặng lời với người khác mà không một lý do được cho là chính đáng và có cơ sở..Không phải ai Tớ cũng "đối xử" như thế đâu ngay cả thằng điên ấy trước khi xuất hiện lời lẽ chết tiệt của cái Topic này Bác nhé! Anh em tử tế, chân thành,cởi mở,hiểu chuyện..nó khác Bác ạ! Như Bác đây trong trường hợp này chẳng hạn.Chỉ những thằng dỡ người, láo xược, xàm xí hoang tưởng, đặt điều hay cái đám thợ thầy ô vật lượn lờ, rình
    rập.. lừa gạt anh em thôi Bác nhé!
    Bác có thể kiểm chứng lại trước khi phán xét như thế nhé!
    Hieuht like bài này.
  3. Phu đào mộ SF

Đã được like:
    1,046
    Phu đào mộ SF xin nói một câu công tâm:
    Tớ và Chúng ta nên khép lại cái nội dung chết tiệt, xàm xí,xuẩn ngốc và hoang tưởng,vô lại..bởi cái Topic của thằng danythai2000 dỡ hơi cám lợn này.
    Vì tất cả sự thật về con người không ra gì của nó đã được không những Tớ mà là cả Anh em tử tế, hiểu biết trong forum lần lượt gỡ xuống một cách đầy đủ và chuẩn xác nhất!
    Riêng những đồng bọn,tàn dư, vấy máu ăn phần, luôn miệng bênh vực, bao biện trong khi sự thật 100% phơi bày không thể trần trụi, trơ trẽn hơn về Nó- thằng danythai2000
    Lập cái Topic riêng hay trực diện đối mặt với Phu đào mộ SF này nhé!
  4. truongvoky2001

truongvoky2001 Fan mới

Đã được like:
    8
    Theo tôi nghĩ ban quản ly diễn đàn lỗi một phần là quản lý không tốt, nhưng các bạn cũng ko nên săm soi tài khoản cá nhân hay số dt của người khác làm gì, minh nghĩ nếu họ nói chuyên ko đàng hoàn thì mình ko quan tâm trả lời lam gì để phí thời gian. Nhiều khi số dt của ko dùng nữa hoặc của người khác thì ko hay..trên diễn đàn này góp ý trao đổi là chính, còn ko đúng chủ đề chúng ta ko cần để tâm lam gì, giống bạn gì người Nhật đó, bạn chỉ quan tâm chu đề chính, bản thân mình nghĩ vậy....
    Phu đào mộ SF like bài này.
  5. Phu đào mộ SF

Đã được like:
    1,046
    Hóa ra Bác chưa hiểu ra vấn đề à?
    Tớ và Anh em muốn chứng minh rằng:
    Nó chỉ là một thằng trẻ trâu, vô lại, hoang tưởng, xàm xí.. dám lớn tiếng phỉ báng, xúc phạm đến đất nước, con người Việt nam nơi chôn nhau cắt rốn ,nuôi dưỡng, bảo bọc không những cho cả tông chi,họ hàng nhà nó một cách không thể chấp nhận được,
    Tất nhiên trong đó có cả Bác và tất cả mọi người Việt nam.. Bác hiểu không?
  6. quangtrung0578

Đã được like:
    49
    Săm soi lý lịch bác ấy là vì cái chuyện ăn cơm Việt Nam mà nói chuyện bên Đức kìa. Chứ tự dưng không ai rãnh mà làm chuyện ấy.
    Last edited: 18/3/16
    Phu đào mộ SF like bài này.
  7. Phu đào mộ SF

Đã được like:
    1,046
    và tự dưng.. phỉ báng, xúc phạm dân Việt nam chơi vậy thôi..mới ghê chứ!
    Cái đất Đông Âu thì chẳng có gì lạ lẫm hay ghê gớm gì đối với Tớ vì gần như suốt 20
    năm Gia đình Tớ lần lượt định cư từ Ba Lan,Tiệp Khắc, Đông Đức, Bulgaria, Hungary..trong 5 nhiệm kỳ luân chuyển Đại sứ và Tham tán bởi Bố Mẹ tớ
    Thế mà thằng chíp hôi này lại tinh tướng..Bác ạ!
  8. truongvoky2001

truongvoky2001 Fan mới

Đã được like:
    8
    Mình đã xem lại tất cả những bài viết về bạn ấy và các bình luận khác, tất nhiên mình hiểu vi mình người Việt mà, mình ko bênh vực ai cũng không đã kích ai, trước khi đăng ký vào diễn đàn này, mình đã lam khách trên diễn đàn này gần một tuần, mình thấy diễn đàn này trao đổi hiểu biết ve kỹ thật dt rất hữu ích nên minh tham gia, nhưng mình có ý kiến ca nhân, nếu co gì sai sót các bạn góp ý bỏ qua, trong diễn đàn này các bạn dùng từ ngữ ko nên nói nặng nhau, như thế dễ gây mất hoà khí và làm cho diễn đàn trở nên nhàm chán và mất đi cái hay ma người tạo ra diễn đàn để làm một sân chơi bổ ich cho những ai yêu thich dt sony, nếu những người dùng lời lẽ dung tục ma chúng ta đáp lại bằng lời lẽ đó chẳng khác nao chúng ta cũng dung tục vô văn hoá như họ, nên mình nghĩ tốt nhất ai có lời lẽ dung tục thi mình ko cần giải thích hay trả lời vì những người đó, ko xứng đáng để chúng ta mất thời gian...người khác nhìn vào họ tự biết tự đánh giá, ko cần phải chửi bới lam mất đi nhân phẩm của chính mình, miệng lưỡi con người ai cấm được.
  9. quangtrung0578

Đã được like:
    49
    Về việc ngôn luận mình cũng đã góp ý nhiều, Riêng cái phần vơ đũa cả nắm về con người Việt Nam của danythai2000 và luôn khẳng định đang định cư bên Đức từ năm 8 tuổi và thốt ra những lời lẽ khó nghe đi ngược với những gì danythai2000 đang thừa hưởng từ những người Việt Nam chúng ta, những con người luôn yêu chuộng hòa bình, có tinh thần vì cộng đồng, sống yêu thương, đùm bọc lẫn nhau dẫn chứng qua bao thế hệ đấu tranh giành độc lập cho ngày nay. Chính vì lẽ đó mới phải công khai lý lịch của danythai2000 nếu người đàng hoàng chẳng có gì phải e ngại về lý lịch của mình. Miệng lưỡi con người không ai cấm được nhưng không phải vì thế mà muốn nói gì thì nói, xúc phạm người khác mà ở đây là xúc phạm cả dân tộc "Việt Nam".
    Last edited: 18/3/16
  10. Phu đào mộ SF

Đã được like:
    1,046
    Thôi , chúng ta gác lại chuyện này nhé Bác.
    Những điều Bác viết rất chuẩn xác.. vì đó mới chính là tiếng nói là phản ứng tích cực của những người có lòng tự trọng,có tinh thần tự tôn dân tộc..
    Cây có cội,nước có nguồn-Quê hương nếu ai
    không nhớ sẽ không lớn nhớ sẽ không lớn nỗi
    thành người.Có ai đó đã từng khẳng định trong một câu hát..Huống hồ chi đây chỉ là một kẻ bá vơ, trôi sông lạc chợ ảo tưởng, hoang đường..ngay giữa vùng ven Sài gòn đúng như nhận định ngay từ loạt cmt đầu tiên của Tớ Bác ạ!
    Tớ đã từng lắm lời, mỗ xẽ phân tích từ nhiều nguồn tin của những bạn bè.. và đưa ra cái kết quả không sai so với Bác chia sẻ sau hơn 6 giờ đồng hồ khoanh vùng để đưa ra kết luận về nhân thân chi tiết về con người đó và việc tóm gáy dạy bảo chỉ là vấn đề thời gian hay muốn hoặc không muốn thôi Bác.
    Tiếc rằng Tớ đang trên đường về Việt nam có lẽ đầu tuần đến cập cảng Sài gòn và lưu lại hơn 2 tuần trước khi về phép Hải Phòng
    Có dịp Bác cafe với cánh anh em chúng tớ