1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Hỏi Mọi người tư vấn xem e nên mua tivi nào với ạ

Thảo luận trong 'TV Bravia'

Đang tải...
  1. Offline

sai_shusaku12 Fan mới

E định mua cái TIVI nhưng ko biết chọn cái nào mong các bác tư vấn cho e với ạ. Tầm tầm 12-13tr trở xuống ạ. Tiêu chí chỉ cần nét, ko có điểm nhòe, bắt được wifi có 3d cũng đc ko 3d cũng đc. E đang phân vân giữa 2 con
    TV LED SONY 48R550C

TV LED SONY 43W800C
    Các bác tư vấn nên dùng con nào trong 2 con này hay con khác ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều.

2. Super Star

Super Star Fan chính thức

Đã được like:
    106
    43W800C, cộng đồng đánh giá rất cao nó
    sai_shusaku12 like bài này.
  3. sonyion2012

sonyion2012 Fan chính thức

Đã được like:
    54
    TV LED SONY 48R550C. Mình mới mua con này xong xài rất ok hình ảnh đẹp âm thanh tốt, không có 3d,có kết nối WiFi, xem YouTube rất đã. Con này màn to xem cho nó đã chỉ thua con 43w800c là không có android tv thôi, nhưng bù lại được màn to xem đã,đó là theo quan điểm của mình, quyết định vẫn là ở bạn thôi
  4. sewalkman

sewalkman Fan chính thức

Đã được like:
    190
    dong W tu 800 tro len la ok roi ban,con nay cua Sony dang ban rat chay,e nay thi co 3d,gia ca tu 12 den 13tr tuy cua hang(o Hn minh mua ho ban 12tr5 thoi).May bi virus k viet dc Tv ban thong cam
    sai_shusaku12Kwan Lee like bài này.
  5. Kwan Lee

Kwan Lee Fan Sony năng động

Đã được like:
    1,667
    Tôi cũng nghĩ như Bạn vì rất có thể Series này phù hợp hơn đối với phần lớn người tiêu dùng tầm trung ở Vietnam các bạn..
    Thế từ hôm ấy đến giờ Bạn vẫn chưa khắc phục ah seawalkman?
  6. sai_shusaku12

sai_shusaku12 Fan mới

Đã được like:
    1
    Dạ cảm ơn các bác ạ, các bác có vẻ nghiêng về con 43W800C thế e sẽ xúc con này :D. Mà con này có kết nối được với máy tính ko ạ
  7. phukiendeyeu

phukiendeyeu Fan chính thức

Đã được like:
    16
    Test điểm chết thì bạn down mấy cái ảnh 1 màu về: trắng, đen, vàng, xanh, đỏ. Copy vào usb và xem trên toàn màn hình tivi, soi kỹ là được, chứ điểm chết nhỏ lắm, lướt qua thì không nhìn thấy được.