1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Thất vọng về msmobile, mong a e vào phân giải giúp.

Thảo luận trong 'Uy tín thương gia'

Đang tải...
  1. Dương Trần1994

Dương Trần1994 Fan mới

Đã được like:
    0
    định mai qa sút cái xào mì 5 vì giá rẻ hơn ch khac mấy trăm mà độc cái tôpic này xong là nhức ốc nữa..hixxx gạch X msmobile ra 1 bên chọn cửa hàng khác thôi
  2. maxphone

maxphone Fan mới

Đã được like:
    0
    uppppppppppppppppppppp
  3. anhtuanhn15388

anhtuanhn15388 Fan mới

Đã được like:
    0
    làm ăn thế sao mà bền được
  4. phitruc92

phitruc92 Fan mới

Đã được like:
    0
    Bọn này làm ăn bố láo lắm. Bọn kỹ thuật ngu *** biết gì đâu, mình có con S5 sạc lúc vào lúc không. Đến kiểm tra vì hết pin nên mình ghi vào phiếu nhận máy là không kiểm tra được chức năng (hơi chủ quan). Hôm sau kiểm tra nó bảo chết ic nguồn, báo giá 600k cũng ok để nó làm cho luôn, chiều hôm sau gọi lại thay cho mình báo là chết chíp nhớ,(hay cái gì gì đấy dùng để nhớ), khổi động bị treo không lên được muốn sửa được phải mất 1500k. Cũng nói đi nói lại với bọn kỹ thuật nàynhưng chả được cái gì. NÓI CHUNG LÀ BỌN NÀY RẤT BỐ LÁO. Sau đành bán lại cho bọn nó 1200k, xót mà cay bọn này lắm
  5. Tuyet@1818

Tuyet@1818 Fan mới

Đã được like:
    0
    khuyên chân thành không nên mua ở đây, bọn này làm ăn bát nháo mà tính ra bán cũng chả rẻ hơn những chỗ khác.
  6. huy chinh

huy chinh Fan mới

Đã được like:
    0
  7. aijin

aijin Fan chính thức

Đã được like:
    1
    Đang định làm con z5 ở msmobile đọc bài này xong phải cân nhắc lại
  8. aijin

aijin Fan chính thức

Đã được like:
    1
    Đang đi tìm 1 con Sony xách tay mà thấy thương gia nào cũng có phốt thế này nản quá(Đã dính 1 em Sony chính hãng bị bảo hành 2 lần và đến khi hết bảo hành là em nó lăn quay ra chết luôn thế mà vẫn kết Sn mới khổ chứ)
  9. lapnguyen

lapnguyen Fan mới

Đã được like:
    0
    tốt nhất là cạch các bác nên cạch MSMOBILE ra. em mới mua con redmi note 3 pro được hơn 4 tháng. tự nhiên máy bị treo logo. em nản quá gọi điện ra cửa hàng hỏi. nó bảo mang ra 16 trường chinh nó kiểm tra. em gửi máy ra nhờ bạn mang lại thì nó bảo là máy em không mua bảo hành vàng nên sẽ không được bảo hành pin, nguồn và màn hình. sau bạn em để máy cho nó kiểm tra, 3 ngày sau thì nó báo là máy lên rồi nhưng chập chờn, khả năng hỏng IC nó phải kiểm tra lại đã. ba hôm sau em nhờ bạn gọi điện, nó lại báo là máy không cứu được bảo bạn em ra mang máy về. lúc bạn em ra thì em gọi điện cho kỹ thuật MSMOBLE nó bảo là máy hỏng pin. em nói lúc ở nhà máy em xạc vẫn lên bình thường, nó lại bảo do hỏng main chứ ko phải pin. còn bảo lúc nó nhận máy thì máy đã trong tình trạng ko còn pin rồi (bố khỉ treo logo mà ship mất 2 ngày thì cái nào còn). sau một lúc đôi co chống chế nó bảo là máy hỏng rồi, không sửa được nữa (nó cũng chẳng biết lỗi gì luôn). nó nói giờ nó mua lại với giá 1 triệu, vì màn hình còn mới. các bác thử nghi xem mua máy 3.3tr sau 4 tháng thì thành cục gạch, kỹ thuật không biết lỗi gì? lại đôi co theo kiểu đó, các bác sẽ suy nghĩ thế nào? thế này có giống lừa đão không?
  10. viettu

viettu Fan mới

Đã được like:
    0