1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

nhờ mấy bác giúp con Sola của em không khởi động được với

Thảo luận trong 'Xperia U | Sola | J'

Đang tải...
  1. Offline

hptn Fan chính thức

dear các bác!

hôm trước thấy máy chạy chậm quá, mình thực hiện khôi phục cài đặt lại máy, khi thực hiện xong thì máy chạy chạy setup các thông số cai đạt ban đầu , mình nhấn next binh thường, xong roi mình để máy vào túi. khi rút máy ra khỏi túi thì thấu tắt nguồn, mình bật nguồn lại thì mấy chỉ chạy chữ SONY rồi lên chữ XPERIA , rồi hiện lại chữ SONY rồi XPERIA hoài thôi, không chạy gì thêm nữa. Máy mình còn cứu được không, anh em chỉ cách giúp mình với. Thank all

2. noisyboy7282

noisyboy7282 Fan mới

Đã được like:
    1
    bác giữ nút nguồn + volume up (+) xem.
  3. meovt

meovt Fan chính thức

Đã được like:
    12
    Lỗi rom chắc luôn
  4. hptn

hptn Fan chính thức

Đã được like:
    4
    mình dùng flash tool ok roi. về lại firmware 2.3 , chạy thấy nhẹ hơn hẳn, mượt hơn thằng 4.0 cực kỳ nhiều. thank anh em trên forum đã chỉ dẫn nhé
  5. kutung0666

kutung0666 Fan mới

Đã được like:
    0
    Mình bị tình trạng giống bác thớt, Nhưng khổ nỗi: cài lại vé Firmware 2.3 xong thì qua hôm sau máy đã tắt nguồn
    Mình sạc 2 lần đèn nháy đỏ sau đó là tắt ngúm luôn. Không còn phản ứng gì nữa: sạc không sáng đèn, Bấm nút nguồn + phím tăng giảm Volum đều không phản ứng. Mang ra lại TTBH thì không tìm ra được cách cứu em nó và hướng dẫn đến TTBH tận đường 3/2, hix. Mình ở Thủ Đức.
    Bác nào có cách cứu được em nó không, help me!:too_sad
  6. đăng sơn

đăng sơn Fan mới

Đã được like:
    0
    các bác cho hỏi là bị lổi như bác thớt, máy tính không nhận đt thì làm sao mà flash dc ạ. em đang bị tình trạng vậy. cứ chạy xong đến phần " đang khởi chạy ứng dụng " là khởi động lại. mang ra tiệm làm lên giao diện được, nhưng cứ bật wifi là bị nữa