1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Có nên mua Xperia GO

Thảo luận trong 'Xperia Miro | Go | Tipo'

Đang tải...
  1. Offline

KhiemPham Fan mới

Thân chào mọi người. Hiện tại mình đang dùng 1 con Xperia Z Ultra và con sony W200i để nghe gọi, nay con W200 đã hỏng nặng còn bị vô nước nữa, xác định là vứt rồi.
    Mình đang tìm hiểu con Xperia GO có thể chống nước khá tốt (mình 28t, là sales nên công việc thường xuyên chạy ngoài đường), mua đt chống mưa bão thôi chứ ko vọc phá ngâm nước gì đâu.
    Vấn đề là nhiều anh em nói GO có nhiều lỗi về màn hình quá, anh em tư vấn mình đc không? Liệu có nên mua ko, mình dùng nghe gọi là chính, lâu lâu chụp hình sản phẩm gửi mail thôi.
    Hay là có dòng máy khác bền hơn và chống nước cùng tầm giá thì mong đc các anh em tư vấn.

Con W200i mình bị hư trong lúc chạy xe công tác ở cần giờ , mưa bão mà ko có chỗ núp, 2 bên rừng ngập mặn ko :(, nên rất cần chống nước, mong các anh em tư vấn giúp đỡ.
    Mình chân thành cám ơn!

Ps: à quên, mình là fan trung thành của sony nên chỉ dùng hàng sony thôi. Các bạn đừng tư vấn hãng khác nha, cám ơn ^^

2. Chủ đề tương tự: nên Xperia
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Xperia Miro | Go | Tipo Nên mua sony xperia p hay go ạ? 17/12/13
    Xperia Miro | Go | Tipo có nên mua xperia go ko 11/12/13
    Xperia Miro | Go | Tipo Có nên giao lưu xperia tipo vs SE satio u1i không? 1/11/13
    Xperia Miro | Go | Tipo có nên mua xperia go??? 11/10/13
    Xperia Miro | Go | Tipo Xperia Go lọt bụi vào có nên đem bảo hành? 17/9/13

3. trung0245

trung0245 Fan mới

Đã được like:
    1
    XGo thì khá ok, mình đang dùng 1 con, mọi thứ ok chỉ lâu lâu bị delay cuộc gọi thôi ;))
    Cài mấy cái ROM tùy biến như Honami đó... 99,9% là hết bị delay
    KhiemPham like bài này.