1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Có nên giao lưu xperia tipo vs SE satio u1i không?

Thảo luận trong 'Xperia Miro | Go | Tipo'

Đang tải...
  1. Offline

congdayhi10 Fan chính thức

Tình hình các bác cho e hỏi e có nên đổi máy xperia tipo lấy ui1 không? Nó là e khó xử quá. Thằng bán con u1i nó ra giá là 1tr1 mà con của e ít ra bán cũng phải tầm đấy hoặc hơn. Nhưng cả 2 con đều có những cái mạnh riêng. U1i thì nó thiên về camera nhưng e rất sợ cái chân sạc và linh kiện của nó tại vì h không sản xuất nữa nên không biết nếu có hỏng thì lấy cái j mà thay. E xem trên mạng thấy có ng thấy khó chịu cái jack tai nghe của n làm sao ấy? Còn tipo được cái hđh android nên táy máy có thể vọc vạch vs xử lí đa nhiệm tốt hơn. Còn cả 2 con nghe nhạc thì không biết con nào hơn.

2. Chủ đề tương tự: nên giao
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Xperia Miro | Go | Tipo Có nên mua Xperia GO 1/8/14
    Xperia Miro | Go | Tipo Có nên root máy hay không? 19/5/14
    Xperia Miro | Go | Tipo Nên mua sony xperia p hay go ạ? 17/12/13
    Xperia Miro | Go | Tipo có nên mua xperia go ko 11/12/13
    Xperia Miro | Go | Tipo Có nên unlock bootloader cho tipo ko? 8/11/13

3. nokia2k7

nokia2k7 Fan Sony năng động

Đã được like:
    532
    mấy dòng SE ngày xưa chất chứ, giao lưu đi bác mình thấy con satio ngon hơn nhiều so với dòng android giá rẻ. Nghe nhạc satio k có walkaman lên nghe k đc ngon, nhưng loa sịn hơn tipo nhiều
  4. congdayhi10

congdayhi10 Fan chính thức

Đã được like:
    12
    Bác có thể dạy e đk cách test máy e đó đk ko? Nhưng mà cái chân sạc e cũng lo lắm. Thấy ở trên mạng có nhiều đứa nói jack tai nghe làm sao hả bác?
  5. Sony Xperia TX

Sony Xperia TX Fan chính thức

Đã được like:
    119
    Mình thích con saito này nhưng khổ nỗi kiếm máy nguyên bản khó, con này nhìn đẹp ghê.
  6. XpLt15i

XpLt15i Fan chính thức

Đã được like:
    42
    Satio giá 1.1M mà chất thì quá ổn. Nhạc chơi hay nhé, chụp ảnh thì miễn bàn. Hôm nọ mình thửa hết 1,5M đấy. Đổi đi nếu là chỗ tin cậy thì sang ngang quá đẹp
  7. ngansau

ngansau Fan mới

Đã được like:
    3
    Tốt nhất là sài cả 2 đi bạn, mỗi máy đều có ưu và nhược điểm riêng, bạn mà đổi rồi sẽ phải hối hận mà thôi. Mình đang dùng cả 2 chiếc này mà.

Sent from my ST21i using Tapatalk 4