1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Help Sau khi root máy không vào đc menu giao diện.

Thảo luận trong 'Xperia Miro | Go | Tipo'

Đang tải...
  1. Offline

hikarunogo01 Fan mới

Sau khi mình root máy thành công mình mở máy lên thì nó không vào giao diện chính.Nó hiện chữ Sony len rồi tắt quá trình cứ lặp đi lặp lại hoài không vào đc có ai chỉ cách mình khôi phục lại với.

2. Chủ đề tương tự: Help root
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Xperia Miro | Go | Tipo Xin hướng dẫn cách Root X Go 2.3.7??? help!! 16/6/13
    Xperia Miro | Go | Tipo [HELP] Lỗi super user và chương trình quản lý file sau root 26/11/12
    Xperia Miro | Go | Tipo Help!!! Lỗi ko Root được khi Update FW... 17/11/12
    Xperia Miro | Go | Tipo Help: Máy Tipo sT21i flashtool xong không khởi động. 3/10/14
    Xperia Miro | Go | Tipo Help mình ghi tên lên bên trái status bar với ạ 8/7/14

3. tahand2000

tahand2000 Fan chính thức

Đã được like:
    13
    vay la bi bootlop roi ban flash lai fw qua flashtool nhe nho la fw goc nhe ban dung may gi chay fw nao root chon cai de thuc hien nhieu nguoi lam roi hang root
    hikarunogo01 like bài này.
  4. hikarunogo01

hikarunogo01 Fan mới

Đã được like:
    0
    Mình xài máy Go bạn ơi.Mình là newbe không bít flash,thanks bạn vì đã trả lời.
  5. Anthony Kuroba

Anthony Kuroba Fan chính thức

Đã được like:
    101
    trong diễn đàn có cách flash firmware đó bạn
  6. tahand2000

tahand2000 Fan chính thức

Đã được like:
    13
    mình cũng xài xgo nè bạn cập nhat qua pcc lên 4.12 rồi root bang toolkit v14 dễ lắm ko bị unlock máy mà bạn lên tìm hiểu flashtool hoac cai cwm đi để sau cứu máy khi nghich nhé