1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Không thể tin được.

Thảo luận trong 'Trò chuyện linh tinh'

Đang tải...
  1. Offline

SonyZR_91 Fan chính thức

Tối hôm qua. 28/7. Em đi nhậu về. Lúc về rét quá, lấy cái áo khoác mặc, tiện đút cái điện thoại vào túi áo khoác. Lúc về đến nhà vừa say, vừa mệt. Ngú ngớ thế nào cởi cái áo khoác vất vào máy giặt. Sáng hôm sau tỉnh dậy bật máy giặt, rồi đi đánh răng rửa mặt, đang đánh thì nghe máy rặt cứ cộp cộp cọc cọc, tưởng gì, nhưng cứ để xem nó có kê không. Tí nó lại kêu, Sợ máy nó nổ vào mặt vội tắt mấy đi, lấy hết đống quàn áo ra, đến cái áo khoác, thấy có cái gì vuông vuông giống điện thoại, !!!!!!!!
    Người toát hết mò hôi. " Thôi xong rồi ". Nổi da gà. Em nhấc cái áo lên nhưng chưa mở khóa áo để lấy đt. Trấn an tinh thần. Thôi xong, mới mua chưa đc 1 tuần...............
    Buồn. Rồi xác định tinh thần trước, móc ra. Thử ân nút nguồn. tacjk.
    ****. Màn hình nên. ( Lúc này mồ hôi toát ra nhiều hơn lúc nãy mới lạ ). Vuốt vuốt. Mở nhạc. Chụp ảnh, Ôi mẹ ơi. Nước măt gần như chảy ra. Trong đầu không nghĩ đc gì. Lấy cái rẻ lau khô. Tắt nguồn vì nó vẫn dính nước dầu xà phòng, nên vẫn trơn. Mở ra nước vào rãnh chứ không vào máy. Xung sướng. Không biết nói gì hơn. Lúc đó gọi cho mấy thằng bạn khoe. Nó nói phét. Đến khi mang cho chúng nó xem thì chúng nó trố mắt ra. ( Mấy thằng bạn tối qua nhậu ). Bái phục Sony.
    Nhưng lớp keo em dán ngoài thì phần mép bị bong ra.
    Một điều may mắn nữa là, áo khoác em nó dày. Và có cái khóa. Nếu mà máy bung trong lồng giặt thì không biết như nào.
    Ôi hạnh phúc. Càng thêm yêu Sony.
    Nguyện ăn chay 1 ngày. hehe.
    sonycorp like bài này.

2. gà ta

gà ta Fan chính thức

Đã được like:
    377
    Ăn mừng nhé bác, khả năng chống nc bình thường là thừa nhưng lúc cần thì mới thấy nó hữu dụng ntn :xinhMáy giặt nó quay e ý như thế,ko ít thì nhiều vẫn hư hại nhưng ko phải thay vợ khác là mừng r:byebye
  3. LeoTS13

LeoTS13 Fan chính thức

Đã được like:
    308
    máy gì thế bác, dự là V
  4. dannhaque

dannhaque Fan chính thức

Đã được like:
    52
    bác xài em chống nước nào thế:hehe
  5. tidus

tidus Fan chính thức

Đã được like:
    183
    V, GO, Z hay ZU =)))
  6. ks.tranbaotrung

ks.tranbaotrung Fan Sony năng động

Đã được like:
    1,253
    dự là V quá:hihi
    LeoTS13 like bài này.
  7. RyoBlaze

RyoBlaze Fan chính thức

Đã được like:
    24
    ZR kia :gato
  8. Airport

Airport Fan chính thức

Đã được like:
    213
    Hên là ko bị bung máy chớ chống nc thì là tính năng tất íu của ZR rầu
  9. SonyZR_91

SonyZR_91 Fan chính thức

Đã được like:
    195
    Sony ZR mấy bạc ợ. Vụ này cạch tới già luôn. Nhậu là để đt ở nhà. Mấy hôm nay chăm chút kĩ hơn mọi ngày. 9h tắt nguồn cho em nó nghỉ ngơi. Hehe. Khổ tai nạn cái là nâng như nâng trứng.
  10. SonyZR_91

SonyZR_91 Fan chính thức

Đã được like:
    195
    Bung cái nắp ra là xác định hai chữ lên đường. Quá may. Quá hên. Và không có cái may nào như cái may này.