Có nên mua Xperia SP không?

Thảo luận trong 'Tư vấn mua sắm'

Đang tải...
  1. Offline

hienhead Thành viên năng động

Chào các bạn , tình hình là hôm trước mình có đăng một bài tham khảo giá xperia Z o đài loan, vì định nhờ người chị pà kon bên đó mua giùm rồi gửi về , mình nói nhờ chị ấy kiếm máy cũ rẻ rẻ rồi mình gửi tiền vừa giành giụm dc gửi qua nhờ chị mua giùm em, mình nói giành gium biết lâu mới đủ tiền mà bên đây bán mắc quá ko có tiền mua (thật ra mình chưa có đồng nào:hihi) chủ yếu mình nói vậy xem chị ấy nói như thế nào . kết quả là sao 3 ngày chị ấy đt về, mình nhận dc tin là chị mua máy mới cho em rồi mai mốt có tiền trả lại (có trả mới sợ) . mình kết Z quá nhưng giá cao quá chị ấy cũng ko có nhiều tiền ,nên nói chị ấy mua V cho mình ,hôm sau chị ấy dt về nói V ko còn hàng nữa nên chị ấy nói lấy cái này cũng hiệu Sony nè mình hỏi tên gì chị nói là ếch sờ P ( chắc là SP đúng ko ) và đặt hàng mai lấy.
    Thật ra mình ko thích SP cho lắm ,nhưng nếu đổi nữa thì phiền chị ấy lắm , ko thích nhưng có xài còn đỡ hơn không.
    MÌnh muốn nhờ các bạn tư vấn , có nên mua SP hàng Đài loan không , chị mình nói bên đó cũng ko có hàng sẵn phải đặt hàng rồi mai lại lấy .
    Dạo một dòng thấy em SP này cũng lỗi nhiều quá nên lo quá , khó khăn lắm mới mới có dc mà đem về đây mà bị gì rồi làm sao bảo hành đây.

2. Chủ đề tương tự: nên Xperia
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Tư vấn mua sắm tư vấn: 3-4 triệu nên mua xperia gì? 2/7/14
    Tư vấn mua sắm nên mua xperia m2 hay xperia m để chơi game 23/6/14
    Tư vấn mua sắm có nên mua xperia m2 22/6/14
    Tư vấn mua sắm có nên mua sony xperia E1 23/5/14
    Tư vấn mua sắm Có nên mua xperia ion vào thời điểm này không mọi người? 22/5/14

3. nuiskt

nuiskt Thành viên năng động

Đã được like:
    203
    Mua thì test kỹ cái vụ màn hình cảm ứng bạn ah. Đợt đầu nghe nói bị lỗi khá nhiều, nhưng sau này thì thấy ổn rồi
    hienhead like bài này.
  4. Mr.T_T

Mr.T_T Thành viên am hiểu

Đã được like:
    294
    Nhờ mua hộ test kỹ kiểu j :D
    hienhead like bài này.
  5. tuanhoang

tuanhoang Thành viên năng động

Đã được like:
    37
    kêu bà chị bạn đặt nó lên mặt phẳng ngang ( mặt bàn chẳng hạn ), rồi vuốt các kiểu xem có mượt ko là được
    hienhead like bài này.