1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

xin hướng dẫn đánh số trang từ trang thứ 6 là trang 1

Thảo luận trong 'Phần mềm'

Đang tải...
  1. Offline

kuayue Fan chính thức

Xin add cho mình vài hôm để mình đăng tin tợ giúp vài ngày ạ. Tình hình là mình đang làm báo cáo thực tập và đã làm mục lục rồi. Nhưng đang thắc mắc cách đánh số trang theo thứ tự làm sao cho bắt đầu đánh từ trang số 6 là trang số 1 còn 5 trang đầu tiên thì không đánh số trang. Xin cám ơn trước

2. kants09

kants09 Fan chính thức

Đã được like:
    43
    Từ trang 5, bạn chọn Insert/break/next page
    sau đó vô view/header and footer: nếu trang 5 là section 1 và trang số là section 2 là ok rồi đó, bạn có thể đánh số 1 từ trang 6.
    chúc bạn thành công :hihi
    kuayue like bài này.
  3. kuayue

kuayue Fan chính thức

Đã được like:
    44
    Cám ơn bạn, mình làm được rồi nhưng sao chỉ đánh được trang 1 của section 1 và section 2 thôi còn mây trang kế tiếp ko tự nhảy số. Ý mình là section 1 không có đánh số, chỉ đánh số ở section 2 thôi
  4. hiephp

hiephp Fan chính thức

Đã được like:
    3
    Bạn kích vào vị trí section bỏ "link to previous" đi. rồi xóa đánh số ở section 1 đi
    kuayue like bài này.
  5. kants09

kants09 Fan chính thức

Đã được like:
    43
    chính xác..:xinh
    kuayue like bài này.
  6. kuayue

kuayue Fan chính thức

Đã được like:
    44
    không làm được bạn ơi bỏ link to previous rồi xóa số ở section 1 thì section cũng tự động bị xóa theo luôn
  7. kuayue

kuayue Fan chính thức

Đã được like:
    44
    Ah được rồi, không biết bấm nút nào giờ làm được rồi. Cám ơn các bạn nhiều nha
  8. huuk1234

huuk1234 Fan mới

Đã được like:
    0
    các bạn biết kho download dirver sony ở đâu không mình tìm không thấy một số dòng máy cổ
  9. longtranh549

longtranh549 Fan mới

Đã được like:
    0
    Bài viết bổ ích. Thanks bạn.........................................................
  10. Thanh Van

Thanh Van Fan mới

Đã được like:
    0
    minh fai đánh số trang từ trag 7, minh cũng làm theo hd và đánh dc từ t7. Nhung từ 1 đến 6 nó vẫn đánh số tt, làm tn để xoá, giup t với.Cam on nhiu