1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

có cách nào tìm lại điện thoại bị mất ko?

Thảo luận trong 'Xperia U | Sola | J'

Đang tải...
  1. Offline

lê quốc khánh Fan chính thức

tối hôm qua em ngủ quên đóng cửa..trôm vào nhà lấy bao tiêu với cái X sola của e luôn....bây giờ có cách nào tìm lại dc ko các bác...vd:GPS....

2. Chủ đề tương tự: cách nào
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Xperia U | Sola | J Tai nghe MH1C của mình bị điếc một bên, có cách nào khắc phục? 25/1/14
    Xperia U | Sola | J Có cách nào mod phím đa nhiệm của Jelly Bean cho Xperia Sola (ICS)? 24/11/13
    Xperia U | Sola | J có cách nào tăng tốc chơi game cho XJ k? 16/9/13
    Xperia U | Sola | J Có cách nào ép xung cho Xperia J không? 23/8/13
    Xperia U | Sola | J Cách sủ dụng MyXperia như thế nào? 6/6/13

3. roman_martin

roman_martin Fan chính thức

Đã được like:
    21
    Không bác ạ ,chia buồn với bác nhé :xinloi
  4. xxxx1

xxxx1 Fan mới

Đã được like:
    1
    chia buồn cùng bạn... ko có cách nào đâu... có ứng dụng my xperia nhưng nói chung là cũng 1/10000 máy ở việt nam bị mất mới tìm lại được...rất tiếc.
  5. Khánh THiện

Khánh THiện Fan chính thức

Đã được like:
    225
    Chia buồn với bác @@! but rate tìm lại dc rất thấp nếu dùng my xperia
  6. Nguyễn Trọng Nhân

Nguyễn Trọng Nhân Fan chính thức

Đã được like:
    59
    My Xperia định vị k chính xác lắm...kiếm trong bán kính 1km cũng muốn khùng rồi...:( tốt nhất nếu có myxperia thì xóa dữ liệu và khóa máy đi...!
  7. lê quốc khánh

lê quốc khánh Fan chính thức

Đã được like:
    6
    hix...4tr7 của tui...chưa xài dc 1 tháng nữa....còn cái thẻ 16gb 400k nữa chứ. tức wa''''''' đành phải về lại 2730 classic:angry
  8. makebelive

makebelive Fan chính thức

Đã được like:
    366
  9. Mít tơ gà

Mít tơ gà Fan Sony năng động

Đã được like:
    631
    thử đăng nhập vào gg play rồi cài android lost thông qua ota ( yêu cầu đt còn đăng nhập tài khoản gg và bật mạng) rồi thử tìm 1 số thông tin xem sao
  10. violove00

violove00 Fan chính thức

Đã được like:
    85
    nếu bác mà có phần mềm kiểu như bkav hay dr.web light (pro) thì có thể dùng tính năng chống trộm để truy tìm từ gprs
  11. cadicuce

cadicuce Fan chính thức

Đã được like:
    409
    Nếu máy đã root và cái sẵn android lost thì có nhiều cơ hội tìm lại máy hơn vì có thể tự kết nối 3G, định vị GPS, chụp ảnh = camera và gửi lại. Sola ko có camera trước chứ nếu ko thì chụp đc cả mặt thằng trộm. Cứ thử làm theo cách của Mr gà, đăng nhập vào googleplay và down androilost về, rồi vào androidlost.com thử 1 vài chức năng xem sao:angry .
    Trước mình đánh rơi cái máy xuống nền nhà tưởng mất, dùng androidlost thấy nó định vị ngay gần nhà, chụp ảnh thì thấy ngay cái trần nhà mình, mỗi tội ko nhận ra lại chọn mấy tùy chọn format thẻ, khóa máy...:hihi
    anhtuankellbilldiepa9k39 like bài này.