1. Hãy gia nhập group NHÀ SONY FAN >> https://www.facebook.com/groups/nhasonyfan/

Topic giải đáp mọi thắc mắc về Laptop Vaio

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sử dụng'

Đang tải...
  1. Offline

ansony Fan mới

mình cũng biết khá nhiều về vaio nên bạn nào có vấn đề j về vaio cứ lh với mính sẽ giải đáp cho các bạn

2. Chủ đề tương tự: Topic giải
    Diễn đàn Tiêu đề Date
    Kinh nghiệm sử dụng Xin giải đáp thắc mắc về phụ kiện của Vaio Duo 13 chính hãng 8/1/14
    Kinh nghiệm sử dụng Nhờ anh em giải thích hộ, laptop em bị gì? 8/11/12

3. Phanhtu

Phanhtu Fan chính thức

Đã được like:
    432
    cái vaio của mình lâu lâu bị màn hình xanh chết chóc rồi, recovery lại thì xài được ổn định khoảng 3 tháng xong lại bị lại... bắt bệnh em nó chữa triệt để dùm mình được không bạn.
  4. NguyênTien

NguyênTien Fan chính thức

Đã được like:
    76
    Cho minh hỏi cách vào bios cua vaio
  5. minhvu9x

minhvu9x Fan mới

Đã được like:
    2
    mình đang xài SVE win 8 bản quyền giờ mình muốn chạy song song 1 win 7 x64 trên đó có được không bạn. nếu được xin bạn tư vấn mình cách làm với
  6. minhvu9x

minhvu9x Fan mới

Đã được like:
    2
    bạn tắt máy bấm nút assist. mình dùng SVE vào bằng cách đó. còn máy bạn mình thì bật lên bấm F2. bạn thử nhé.
  7. ansony

ansony Fan mới

Đã được like:
    11
    được nhưng win 7 sẽ thiếu nhiều diver đó nếu máy bạn là win 8 bản quyền thì cứ xài bình thường vì win 8 cũng dựa trên nền tảng win 7 thôi không cần cài thêm win 7 64 làm gì
  8. ansony

ansony Fan mới

Đã được like:
    11
    bị ổ cứng rồi bạn ơi mình đã gặp vài máy bị vậy rồi nếu còn bảo hành thì bạn nên thay ổ cứng đi nếu không khi bị lỗi ổ cứng sẽ mất dữ liệu đó bạn
    Phanhtu like bài này.
  9. minhvu9x

minhvu9x Fan mới

Đã được like:
    2
    Mình muốn cài để chạy 1 số chương trình mà trên win 8 chưa được hỗ trợ bạn biết cách nào cài không. không cần nhiều driver đâu chỉ cần driver card mạng là được rồi
    nangbuon like bài này.
  10. ansony

ansony Fan mới

Đã được like:
    11
    mình đã thử nhiều chương trình nếu win7 64 chạy được thì đều chạy được trên win8 . máy bạn là model gì chương trình nào chạy không được có thể nói rõ hơn không
  11. Phanhtu

Phanhtu Fan chính thức

Đã được like:
    432
    Hic, thank nhiều... chờ nó die rồi thay luôn, dữ liệu qua trọng lưu nơi khác vậy.